Mkopo wa Biashara

Mkopo unaolingana na akiba yako — hadi mara tatu ya akiba uliyonayo, miezi 12 hadi 48.

Nani anastahili

  • Mwanachama hai wa URA SACCOS
  • Kiasi cha mkopo hadi mara 3 ya jumla ya akiba yako
  • Muda wa kurejesha: miezi 12 hadi 48

Nyaraka zinazohitajika

  • Fomu ya maombi ya mkopo
  • Nakala ya kitambulisho cha taifa (NIDA)
  • Taarifa ya akiba yako (hupatikana ofisini au kwa URA Mobile)

Faida

  • Riba 12% kwa mwaka, kwa salio linalopungua
  • Ada ya uchakataji 1% na bima 1% kwa mwaka — hakuna ada za siri
  • Marejesho kwa control number — benki au simu