Habari na matukio
Taarifa kwa wanachama, hafla, mikutano mikuu na matukio ya ushirika.
5TAARIFA
URA SACCOS yaongoza kitaifa katika taarifa ya utendaji wa SACCOS ya TCDC
Taarifa ya mwaka 2025 iliyozinduliwa na Waziri Mkuu inaonesha URA SACCOS inaongoza kwa akiba na amana, rasilimali, bakaa ya mikopo na mtaji.
Soma habari kamili
8MIKUTANO
URA SACCOS yashiriki Kongamano la SACCA 2026 kwa ujumbe wa watu 62
Kongamano la vyama vya ushirika wa akiba na mikopo Afrika limefanyika Dar es Salaam tarehe 11 hadi 16 Oktoba 2026, likishirikisha mataifa zaidi ya 25.
6MIKUTANO
Wawakilishi wapya wachaguliwa Kinondoni, Kimara, Meatu, Karatu na Mkuranga
Vikao vya uchaguzi wa wawakilishi wa URA SACCOS vimefanyika Septemba 2026. Uongozi unawapongeza wanachama na wawakilishi wapya.
3MATUKIO
Meneja Mkuu amtembelea IGP mstaafu Said Mwema kuelekea miaka 20 ya URA SACCOS
ACP Kim Onai Mwemfula amekutana na Mkuu wa Jeshi la Polisi mstaafu mkoani Kilimanjaro kupata tathmini na uzoefu wake kuelekea maadhimisho ya miaka 20 ya chama.
4MATUKIO
Askari wa STPU Arusha wapewa elimu ya uwekezaji na uwekaji akiba
Meneja wa URA SACCOS Mkoa wa Arusha, CPL Chiunda David, amewahimiza askari kutumia fursa za chama zikiwemo hisa na kufuatilia mwenendo wa akiba zao.
4MIKUTANO
Vikao vya chama na wanachama: Ukonga, Kibiti, Arusha na Unguja
Watendaji wa URA SACCOS wamekutana na wanachama na wasio wanachama kukusanya maoni ya maboresho na kujibu hoja na maswali yao.
TAARIFA
Tangazo la mnada usio wazi wa uuzaji wa mali chakavu
Menejimenti ilitangaza mnada kwa wanachama pekee wa gari, kompyuta na samani zilizoidhinishwa kufutwa katika Daftari la Mali za Kudumu. Ofa zilipokelewa hadi tarehe 30 Septemba 2026.
6MATUKIO
Nane Nane 2026: Makamu wa Rais na Waziri wa Kilimo watembelea banda la URA SACCOS
Kwenye Kijiji cha Ushirika, Nzuguni Dodoma, URA SACCOS imeadhimisha miaka 20 ya mafanikio huku rasilimali zake zikifikia TZS 201.8 bilioni.
2HAFLA
URA SACCOS yatunukiwa tuzo ya chama bora cha ushirika wa fedha kwa SACCOS za waajiriwa
Tuzo imetolewa na Jukwaa la Ushirika Mkoa wa Dar es Salaam tarehe 20 Mei 2026 na kukabidhiwa na Mrajis wa Vyama vya Ushirika, Dkt. Benson Ndiege.
